
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 
OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA                                    
 

 

TANGAZO  

 

06 Juni, 2024 

 

Katibu wa Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwajulisha wale 

wote walioitwa kwenye usaili kuhuisha (update) taarifa zao kwa ajili ya kupangiwa kituo cha usaili kilicho 

karibu na eneo unaloishi. 

Eneo la kuzingatia wakati wa kuhuisha taarifa ni eneo la taarifa binafsi (Personal Details), Mkoa uliopo 

kwa sasa (Current Resident Region) na Wilaya uliopo (Current Resident District). 

Mwisho wa kuhuisha taarifa hizo ni tarehe 10 Juni 2024. 

Hakutakuwa na nafasi ya kubadili eneo la usaili baada ya terehe tajwa hapo juu kwani usaili utapangwa 

kulingana na Idadi ya wasailiwa katika kituo husika. 

Imetolewa na; 

 

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

 

 


